12/14/2019

Billnass "Sijawahi Kuhongwa GARI na Nandy Ushahidi Ninao"

Billnass katika Interview na Wasafi Fm : "Katika Maisha yangu sijawahi Kupewa gari na Nandy, Nilinunua na ninaweza kuonesha hadi mikataba kilichotokea kipindi mimi na nunua timu yao pia ilinunua gari kama yangu"
TAZAMA WIMBO WA ROSA REE ALIOIMBA KIMASAI
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger