12/09/2019

Hajawahi Kujamiiana, na Bado Ananibania Mpaka Sasa

Habari Wadau... Nina mpenzi wangu, nampenda saana, we have been dating for 1 year and 9 months now. Hatujawahi ku-doo. At the early stages of our relationship, i once cheated, na nlimuumiza sana, lkn nilikiri makosa, na akanisamehe, and we trust each other once again, na tunaendelea vzri sana kwakweli, mapenzi yapo vizuri.

The issue is, she is a virgin,ive proved it, coz sometimes tunakua faragha pamoja, we kiss and romance, bt we dont do it,, lakini kila nikimuomba, ananiambia she is not ready, she told me to wait for another year, i am ready to wait bcause of the love i have for her, lkn maswali hayaishi kichwani mwangu, je, nikiendelea kungoja, mpaka muda huo, which will b almost three years, will it b not too long? Hatakuja kunidharau na kuniacha njia panda? Will she keep on loving me? Am i doing the right thing kungoja,?? Samtymz nakua na hamu and i dont want to cheat on her,, na maswali mengine mengi,, nishaurini wadau? Am i going in the ryt track? Should i wait?? Au nimuombeje akubali na ajue kua kwa muda wote niliokua nae, kama ningekua nahitaji ngono tu, ningeshamuacha, im rreally into her, na akiendelea kua na tabia njema, Mungu akipenda tutaoana,kwasababu sijaona baya lolote kwake,, ushauri wadau. Shukrani sana
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger