12/10/2019

Ray C Amkalisha Diamond Kitimoto...'Dogo Unatukera Sana na Vijembe Vyako'


Ray C anampa Ushauri diamondplatnumz Asema aache Vijembe....Hii ni baada ya siku hizi Mwanamuziki Diamond Platnumz kuwa mtu wa vijembe na kutoa maneno ya shombo mitandaoni hasa akiwalenga Radios ambazo ni wapinzani wake

Soma alichoandika Ray C:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger