12/01/2019

ROMA Afunguka Tetesi za Kutishiwa Pamoja ishu ya Kuhamia Marekani Kisa Wimbo ‘Naitwa Roma’ (Audio)


Msanii wa muziki, Roma Mkatoliki ambaye kwa sasa yupo Marekani kwaajili ya mapunziko baada ya kuachia tu wimbo wake ‘Naitwa Roma’, amefunguka kuzungumzia tetesi za kwamba aliamua kukimbia nchini baada ya kuachia wimbo huo kwa kuogopa matatizo.

VIDEO:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger