12/05/2019

Shamsa Ford Atoboa Siri Kutembea Bila Kuvaa Chupi 'Zinanisumbua Sana"


Muigizaji wa filamu hapa nchini na mjasiriamali, Shamsa Ford, amesema kwenye pochi yake kitu ambacho hakikosekani ni 'Lipshine' na kitu asichokipenda ni kuvaa nguo za ndani kwa sababu huwa zinamletea karaha.


Akipiga stori na EATV & EA Radio Digital, Shamsa Ford amefunguka kuwa, katika mitoko yake ya siku hutumia kiasi cha Shilingi 150,000, na kwamba anapendelea zaidi kuvaa nguo za mitumba.

"Mimi napenda mitumba ndiyo safi zaidi, kwenye nguo za mitumba napata vitu vya kipekee sana ambavyo huwezi kufanana na mtu, ila nguo zangu za ndani mara nyingi napenda kununua na kuvaa pale napokaribia kuingia 'Period' au nikiwa faragha na mpenzi wangu, sipendi kuzivaa kwa sababu huwa zinanisumbua" amesema Shamsa Ford.

Pia amesema kama akiambiwa achague kati ya mtandao wa Whatsapp na Instagram, yeye atachagua Whatsapp, kwa sababu huko kuna watu wengi ambao anawasiliana nao.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger