12/08/2019

Utafiti: Wadada Wengi Wako Radhi Kutafutiwa Wenzi wa Kimapenzi na Marafiki zao


Kwa takwimu nilizozikusanya inaonekana wadada wengi wako radhi kutafutiwa wapenzi na marafiki zao wa karibu au na marafiki zao wa kiume ambao wanaonekana kuwa ni mfano wa kuigwa kwenye jamii. Idadi kubwa ya wadada wa aina hii ni wale walioumizwa hasa kwa kutokuwa na wapenzi waaminifu au ambao wako dedicated.

Nimejaribu mara kadhaa kuwaambia wadada mbali mbali kuwa wako tayari niwatafuite mahali pa 'kujiweka'? Wengi wao wameonesha utayari wa hali ya juu na wengine wamekuwa hata wakinipigia kufuatilia wajue nimefikia wapi.

Hii inanidhirishia kuwa hata wazazi wetu kutafutiwa wenzi ilikuwa ni jambo ambalo 'walilifurahia' tofauti na picha ambayo tunaipata sasa hivi kuwa walinyimwa haki yao ya kujitafutia wenzi wa maisha.

Hata mimi sasa tu vitoto vyetu na vitoto vya ndugu zangu ambavyo hata miaka minne havijafikisha, lakini nimeshaanza kuona watoto wa marafiki na jama wengine kama potentially wana ndoa wa uzao wetu. Mara nyingi nawataniaga rafiki zangu kuwa binti yako ataolewa kwetu and they seems to be fine with that...
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger