1/16/2020

Kichuya Arudi Simba Rasmi....



Timu ya simba SC imemrejesha kwa kumsajili tena Shiza Ramadhani Kichuya inadaiwa kama mchezaji huru.

Timu hiyo bado  haijaweka wazi kama  wameingia mkataba wa muda gani kuichezea timu hiyo.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger