Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Mrembo Mwenye Shape la Kuvunja Chaga Afunguka Makubwa..."Sijawahi Kuongeza Shape Ndugu zangu Hawa Wananijua Nikiwa Bila Nguo Sina Makovu"



Huyu Hapa Nicole Mrembo Kutoka Tanzania Anayetrend kwenye mitandao ya kijamii mbali mbali kutoka na muonekano wa shape yake matata....Adai Amezaliwa akiwa na umbo hilo....

Tazama Video hapa chini akifunguka :


STORI ZAIDI za AINA HII Download Udaku Spesho App HAPA

 HABARI KAMA HIZI DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL KWA KUBONYEZA > HAPA

Post a Comment

0 Comments