2/24/2020

Huyu Hapa Mwanamke Aliyetangaza Twitter Anataka Kuolewa Kwa Mahari ya Bilion 2

Mrembo huyo wa Nigeria kwa jina la Gbemi amejitosa twitter kueleza kuwa yeye kuolewa lazima mwanaume atoe mahari ya dola U$1 million sawa na zaidi ya billion 2 za Kibongo.
Yani kamwacha Diva mbali kwenye Dau
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a Comment

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger