Mbunge Aomba Serikali Kuruhusu Biashara ya Bangi, Ndugai Apigilia Msumari

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA




Mbunge wa Kahama Mjini (CCM), Jumanne Kishimba amemuomba Waziri wa Mambo ya Ndani, George Simbachawene kuwaruhusu Wakulima wa bangi kuiuza katika kipindi cha miezi sita.

Amesema, wapo Wakulima wa bangi wanaoshindwa kuiuza kwa kuwa kilimo hicho hakiruhusiwi nchini, na kumuomba waliolima wapewe msamaha wa miezi sita ili wauze kabla soko la zao hilo kuporomoka

Mbunge huyo ambaye mara kadhaa amekuwa akiitaka Serikali kuruhusu kilimo hicho akidai kina soko kubwa ndani na nje ya Tanzania, ametoa kauli hiyo leo.

Baada ya kauli hiyo, Spika Job Ndugai ameisihi Serikali kuangalia jambo hilo kwa mapana kwani nchi ya Canada inapata fedha nyingi kupitia zao hilo

Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad