Mbunge wa CCM "Bei ya Bangi Duniani Imepanda, Waziri Tuambie Wanaotaka Kulima Wamuone Nani?

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA




"Bei ya bangi Duniani imepanda maradufu na Nchi zote zinazotuzunguka zimesharuhusu tunaomba Waziri wa Kilimo Japhet Hasunga (pichani) aje atupe ufafanuzi Watu wanaotaka kulima wamuone nani kwa sababu sheria ipo, waliopiga marufuku bangi ni Wazungu miaka ya 40 lakini Wazungu walewale wamegundua ndani ya bangi kuna dawa"- Mbunge Jumanne Kishimba

Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad