2/12/2020

Miguno ya Kimapenzi Kutoka Chumba cha Jirani Inanihamasisha..Help Help


Mimi ni Kijana wa Miaka 25, Mimeanza kazi hivi karibuni ikanilazimu kutoka nyumbani na kupanga maeneo ya kijitonyama ...Sasa hiyo nyumba niliyopanga kuna wapangaji wengine mmoja  ni mwanamke ambae dirisha lake lipo karibu na chumba changu...sasa kila usiku ninapata shida kwa kelele za huyo dada akiwa anafanye mapenzi , Huwa analia kwa nguvu sana kwa mihemo ya kutia hamasa kama anafika kileleni vile tena huchukua muda mrefu kulia ..na hulia kwa nguvu bila kujali kuna majirani wanasikia...Sasa sometimes inanifanya mpaka napandwa na mzuka natamani na mimi nimtongoze ...

SOMA HABARI HIZI KIRAHISI KUPITIA APP YETU YA UDAKU SPECIAL DOWNLOAD HAPA

Kwani nikisikia hizo sauti zake huku chini mambo yanaharibika kabisa naishia kujichua huku nikimfikiria...Je nifanyaje, Nihame au na mie nimtokee nipate utamu huo?
Hide my Name Pliz
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger