2/27/2020

Wanawake Kutoka Haya Makabila Kitandani ni Wabovu Sana

Nimekuta Washikaji wanapiga Stori mahali eti kuna baadhi ya makabila ukiwa una mgegeda hata hatingishiki yeye ni kutulia kama gogo tu wala hawezi hata kukukuruka kwanza Wachaga,
Wapare, Waha, Wasukuma, Wangoni, Wakikuyu, Wakurya, Waluguru, Wagogo, Wamasai na mengine kibao yani ni shida hadi wanazifanya papuchi zao kua za baridi sana jamani badilikeni.

Haya toeni uzoefu wenu na ninyi mie nishavunja Chungu..
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

19 comments:

  1. Badilika ww usiejua kugegeda unasingizia makabila, we vp! Mi mkurya ingia choo hiki maji uyaite mma! Ilikua zamani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nitafute kwa mboondefu@yahoo.com

      Delete
  2. Unajua hawa wasichana wa siku hizi wanashangaza sana. Wanachokifikiria ni kupiga hizo picha za kiumalaya malaya kwa kuachia viungo vyao nje waziwazi na kufikiria basi wamemaliza. Hawajui kama kuna mambo mengine ya maana zaidi ya kuzingatia hasa katika suala la Urafiki na wanaume. Wamesahau kabisa mambo kama ufundi wa ndani ya sita sita inaweza kuwa silaha bora ya kulinda mahusiano yao kuliko kushinda huku wakipiga hizo picha za kihunihuni.

    ReplyDelete
  3. Ndugu yangu wewe umeshawahi kuonja mpare au unasikiliza maneno ya kijiweni? Wapare ni moto mwingine

    ReplyDelete
  4. kwa waruguru umekosea kabisa, hao wanachezwa unyagoni balaa, labda ulikutana na wa mjini mjini,

    ReplyDelete
  5. Ndugu yangu wewe umeshawahi kuonja mpare au unasikiliza maneno ya kijiweni? Wapare ni moto mwingine

    ReplyDelete
    Replies
    1. mi mwenyewe mpare kiukweli wapare hamna kitu,nishapita nao ndio maana nasema hv, wapere wapo sana kwenye mambo ya dini

      Delete
  6. heeeeeee!!!!! ilikua enzi hizo jaribu uone moto..

    ReplyDelete
  7. non sense, he is fag

    ReplyDelete
  8. na nyie wanaume mjifunze kuingia chumvini.....ni wanaume wachache sana wa ki-TZ wanaoingia kwa chumvi

    ReplyDelete
  9. mnawaza kugegeda na sio kutafuta nyooo wachagga we mwenyewe povu ujitie hawaezi kwenda kwenye tiba mbadala ujiongezee nguvu pumbavu wee.

    ReplyDelete
  10. njoo kwangu mimi nimchaga ukimaliza haja yako utasema kama wanajua au hawajui acha kujadil utumbo kabla ujawa nauhakika so awamakabila wengine ninoma jarib uone kama ujakutana nao

    ReplyDelete
    Replies
    1. Acha namba watu waruke kutest kama n kweli

      Delete
  11. Yani wewe ni taahira kabisa umewahi kwa mpare? tafuta uone moto wake aisee au unit afute mimi mwenyewe manake wewe ndio hujui unahitaji kufundishwa. Naona umekwenda kwa wahaya ukakatiwa kiuno ukaona ndo wanawake mpare anakata kiuno kwa calculation mbwa wewe jaribu hangine kwa mpare ni hakwea

    ReplyDelete
    Replies
    1. pumbavu wapare tunajua kifo cha mende tu

      Delete

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger