"Wanawake Tunajidhalilisha Sana" - Isha Mashauzi



Mkali wa miondoko ya Taarabu Isha Mashauzi amefunguka na kusema wanawake wanajidhalilisha sana wanapofikia hatua ya kudanga na kuuza mwili wao ili wapate pesa.

Isha Mashauzi amesema hayo kupitia kipindi cha Mama Mia kilichoruka live leo Februari 13, 2020, maeneo ya Mwananyamala jiji Dar es Salaam.

"Maisha yangu yote sijawahi kudanga hata wigi hili nimevaa kwa hela yangu na hela ya mashabiki, huwa najisikia vibaya nikimkuta mtoto wa kike anauza mwili au anadanga, niwaambie tunajidhalilisha sana, hatuwawekei maisha mazuri watoto wetu" amesema Isha Mashauzi.

Aidha msanii huyo ameongeza kusema  "Mimi ni mwanamke wa kwanza kuimba Taarab, kumiliki bendi, na ndiyo wa kwanza kumiliki gari kwa hela yangu mwenyewe na wala sikwenda Chuo Kikuu bali huwa napita kama njia".
HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA UDAKU SPECIAL >BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL



Loading...

"Wanawake Tunajidhalilisha Sana" - Isha Mashauzi "Wanawake Tunajidhalilisha Sana" - Isha Mashauzi Reviewed by Udaku Special on February 13, 2020 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.