3/25/2020

Meneja wa Diamond, Sallam SK Afunguka Kwa Mara ya PILI Akiwa Katika Matibabu ya Corona


Sallam SK ameandika haya kupitia Ukurasa wake wa Instagram:

Alhamdullilah naendelea vizuri zimebakia siku chache kuweza kuchukua vipimo tena kuona kama nipo negative au positive. Nashukuru kwa dua zenu wote asanteni sana. Na pia niwashukru madaktari wote waliopo bega kwa bega na sisi tuliopo kwenye kituo. ๐Ÿ™๐Ÿฝ๐Ÿ™๐Ÿฝ๐Ÿ™๐Ÿฝ
19h
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a Comment

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger