3/31/2020

Miujiza ya Sharif Fikili Kiboko Mtaalam wa Visomo na Dua Mwenye Kubri Kubwa Kutoka kwa Allah


MIUJIZA YA SHARIF FIKILI KIBOKO MTAALAM WA VISOMO NA DUAH MWENYE KUBRI KUBWA KUTOKA KWA ALLAH MUUMBA WA MBINGU NA DUNIA
WhatsApp 255 762 568 247
SHARIF FIKILI ANAWASHUKURU WALE WOTE WANAOPIGA SIMU ZA SHUKRANI ALLAH AWE PAMOJA NANYI, NA WALE AMBAO BADO HAMJAPATA MSAADA MNAKARIBISHWA,
Ushauri

NI VYEMA KUPIGA SIMU KULIKO KUTUMA SMS ILI UPATE MSAADA KWA WAKATI

SHARIF FIKILI NI MTABIBU WA NYOTA ZA BINADAMU AFRICA NA DUNIANI NZIMA NA ANATIBU KWA KUTUMIA KITABU KITAKATIFU CHA QUR_AN, DAWA ZA KIARABU, DAWA ZA ASILI YA AFRIKA, NJIWA NA MARUHANI,

Mahusiano
KAMA NDOA YAKO HAINA AMANI AU UMEACHACHWA NA MME/MKE AU MPENZI NA YUPO NA MTU MWINGINE NA BADO KWELI UNAMPENDA NA UMEJARIBU KWA WATAALAMU WENGI BILA MAFANIKIO BASI MPIGIE SIMU SHARIF FIKILI AMALIZE TATIZO LAKO

JE UNAMPENZI WAKO ANAPESA NA HAKUSAIDII CHOCHOTE? NA UNATAKA.KUMKAMATA? MUONE SHARIF FIKILI ATAMFANYA ATIMIZE AHADI ZOTE NDANI YA MUDA MFUPI, ANATUMIA JINA LA MUHUSIKA AU PICHA KUMALIZA TATIZO LAKO,

Matibabu
NI BINGWA WA MARADHI SUGU KAMA MIGUU KUWAKA MOTO, PRESHA, KISUKARI, VIDONDA VYA TUMBO, PUMU, TEZI NA UVIMBE TUMBONI,

PIA ANAUWEZO WA KUMRUDISHA MTU ALIE MBALI AU ALIYEPOTEA KIMAZINGARA (MSUKULE)

DAWA YA (LIMBWATA) KUMUONGOZA MUME/ MKE AU MPENZI JINSI UTAKAVYO NA KUMFANYA ASIKUSALITI, KUMUONA MBAYA WAKO LIVE KWA SABABU

MAALUMU,
ANATOA PETE YA BAHATI ITAKAYO KUONGOZA KATIKA KAZI NA BIASHARA ZAKO NA KUMILIKISHWA JINI WA MALI,
DAWA YA UZAZI KWA WAKINA MAMA KUSHIKA UJAUZITO NDANI YA SIKU 14 TU. UELEWA WA MASOMO DARASANI PAMOJA NA KUFAULU MITIHANI, DAWAYA NGUVU ZA KIUME NA KULEFUSHA UUME, SAIZI UIPENDAYO.

PIA ANAWEKA KINGA KWENYE SHAMBA, NYUMBA, KIWANJA NA KWENYE NYOMBO VYA USAFIRI.

KUZUIA CHUMA ULETE,KUSAFISHA NYOTA NA KUONDOA MIKOSI.

PIA ANAFUKUZA MARUHANI NA KUONDOA MAJINI ACHAFU NA KUSHINDA BAHATI NASIBU (SPORT BEETING). JUA UCHAWI UPO, TIBA ZIPO NA MAJINI WAPO

PIA ANATIBU KWA NJIA YA SIMU POPOTE ULIPO, NDANI NA NJE NA NCHI KULINGANA NA TATIZO LAKO

TIBA NI KWA RIKA ZOTE NA DINI ZOTE, WOTE MNAKARIBISHWA

Simu No/ WhatsApp +255 762 568 247 coling 0718 209 773
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a Comment

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger