5/27/2020

Mwijaku Awaomba Msamaha Diamond na Tanasha kwa Kusema Mtoto wa Diamod ni wa Kwake – Video

Mwijaku Awaomba Msamaha Diamond na Tanasha kwa Kusema Mtoto wa Diamod ni wa Kwake – Video


Msanii wa Bongo movie na Mtangzaji wa Clouds plus @mwijaku ameamua kutoa ufafanuzi baada ya kusema mtoto wa @diamondplatnumz na @tanashadonna ni mtoto wake.
Hii inakuja baada ya @tanashadonna kudai kumpelekea Mahakamani @mwijaku kuhusu kauli hiyo.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

1 comment:

  1. Tanasha Good Moaning,
    Mwinjaku Gud Aftanun,
    DOmo ndi Godi Naiti,

    Inasemekana siku ina masaa 8 kwa X 3
    Jee hii ina ukweli..¿???.

    Kama ni kweli? Mwiba huwa unaingia ktk
    wakati upi muwafaka?

    Kwani kigoma si kuna Mwanga na Ujiji Nondo Chuma na Kabwe je hawa wote Si Wote tu. Kwani Ubunge Mh Mtarajiwa Tanasha ataagombea nia jimbo lipi?


    ReplyDelete

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger