5/23/2020

Q Chief Afunguka Makubwa "Harmonize Nampost ila Yeye Hanipost...Diamond Platnumz ni Mkubwa"


Q Chief Afunguka Makubwa "Harmonize Nampost ila Yeye Hanipost...Diamond Platnumz ni Mkubwa"
Msanii wa muziki Q Chief amefunguka jinsi alivyoanza kufanya kazi na Marco Chali tofauti na watu walivyotegemea kwamba muimbaji huyo mkongwe atafanya kazi na Harmonize baada ya kufanya project kadhaa za pamoja.

Chillah amesema kwasasa yeye ni msanii huru ambaye anaweza kufanya kazi na mtu yeyote ili muziki wake uende mbele.


Katika hatua nyingine muimbaji huyo amedai yupo sawa na rais huyo wa Konde Gangs ingawa anashangaa yeye anasupport kazi Harmonize lakini Harmonize hapost za kwake.

Pia amedai bifu la Harmonize na Diamond halijamsaidia chochote huku akifafanua kwanini wakati ule alikuwa anasema Harmonize ndio msanii mkubwa.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger