5/27/2020

Suma Lee: “Nilikosea Kuwaomba Diamond na Alikiba Niimbe nao Qaswida, Eti Hawapendi Qaswida ila Wanacheza Nyimbo za Kutambika” – Video


Suma Lee: “Nilikosea Kuwaomba Diamond na Alikiba Niimbe nao Qaswida, Eti Hawapendi Qaswida ila Wanacheza Nyimbo za Kutambika” – Video
Aliyekuwa msanii wa muziki wa Bongo Fleva Suma Lee @hakunaga ameeleza kuwa aliomba kuimba wimbo mmoja na wasanii wa muziki wa Kidunia ambao ni @diamondplatnumz na @officialalikiba kwa makosa kwa hakutakiwa kuwaomba kwa njia aliyoitumia yeye.


Mbali na hilo @hakunaga ameeleza kusikitishwa kwani wapo wamekataa na hakuwataja kwa majina lakini akieleza kuwa kuimba nyimbo za kumsifu Mungu wanakataa ila nyimbo za kikabila zenye matambiko wanaimba.

Suma Lee pia ameeleza kuwa huwa anasikiliza nyimbo za Bongo Felva japokuwa haimbi tena na hatarajii kurudi kuimba muziki wa kidunia.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger