6/24/2020

Ali Kiba Jifunze Namna ya Kupromote Wasanii Wako.........


Wasanii wako ni wachanga sana Wanahitaji push yako kwa hali na mali, sio kwa ubaya ila upande wa pili wa Mtoto wa Tandale anajitahidi sana ona Zuchu alipo sasa bila push ya boss wake hata tusinge mjua, unatoaje wimbo wako siku moja baada ya kutoa wimbo ya msaani wako?
Tommy Flava aliihitaji push zaidi ya hapo lakini wimbo wake ulifunikwa na wimbo wako ule umefanya Video na Hamisa Mobetto

Kinachotokea watu wataconcentrate kwenye ngoma yako..Sababu wewe ni mkubwa kuliko wao....

Source:JF




HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger