6/26/2020

John Heche Acharuka "Tunakoelekea Tunaweza Kuwakosa Wasanii na Sanaa ikafa"


Aliyekuwa Mbunge wa Tarime Vijijini (Chadema), John Heche, amesema wanakoelekea wanaweza kukoss wasanii na sanaa ikafa.

Heche aliandika ujumbe huo katika ukurasa wake wa twitter kuwa lengo la kueleza ni kwa sababu kila msanii atakuwa Mbunge.

“Huko tunakokwenda tunaweza kukosa wasanii na sanaa ikafa kwa sababu kila msanii atakua Mbunge,” aliandika Heche.

Hivi karibuni wasanii mbalimbali wamejitokeza na kueleza kuwa wana nia ya kugombea ubunge.

Jana Mtayarishaji mkongwe wa muziki wa bongo Flavor Joachim Kimaryo maarufu kwa jina la Master J ametangaza nia kugombea ubunge kwenye jimbo la Rombo kwenye uchaguzi.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger