6/26/2020

Mke Wangu Hajawahi Niambia Kuwa Amechoka Au Anaumia Wakati wa Mgegedo, Je Simtoshelezi ?

Nimekuwa nikimpa dozi za uhakika,nimekuwa nikimpiga romance za nguvu. namfikisha hata mara nne lakini haniambii kama kachoka bado anaguna utamu tu mpaka mimi nichoke.

Nimekuwa nikiwa na tabia ya kunywa wine au wisk siku za weekend kiasi kwamba hujikuta namsugua hata masaa matatu mpaka manne yeye hajawahi sema kama kachoka, nambadilisha staili nyingi zote anaenda tu mpaka pale ambapo mimi nafika nakuamua kupumzika.muda mwingine kama jmosi humsugua kama mara nne hapo home yeye kila nikumvuta nikipiga romance analainika namsugua hasemi kama kachoka.

sasa swali linalonijia kama kila nikitaka namsugua tu je ni mwaminifu huko kazini kwake? maana kama kila baada ya masaa mawili naweza msugua inamaanisha hata nikimsugua vipi huko kazini anaweza suguliwa tena maana inaonekana hachoki.Naombeni ushauri wadau.

By Mjali Tumbo
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger