6/29/2020

Rais Magufuli Amvuta Profesa Jay CCM



Rais wa Tanzania John Magufuli amemvuta aliyekuwa mbunge jimbo la Mikumi (CHADEMA) Joseph Haule kuhamia kwenye chama tawala cha mapinduzi (CCM) alikiwa ziarani mkono Morogoro.

Akizungumza wakati wa uwekaji jiwe la msingi kwenye ujenzi wa Mahandaki ya reli ya mwendo kasi kati ya eneo la Kilosa hadi Makutupola mjini Morogoro.

“Nina furahi kukuona kijana wangu mbunge wa Mikumi (Joseph Haule) na nimeona ukivyofanya alama ya ngumi hi ishara nzuri ya CCM hoyee” amesema Rais Magufuli.

Ikumbukwe kuwa Rais John Magufuli yupo mkoani Morogoro kwa ajili ya kuweka jiwe la msingi na kuzindua miradi mbalimbali inayoendelea kujengwa kwenye mkoa huo.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

1 comment:

  1. Zari la Mentali, nimezungumza nae.
    Anakiri yote, ameona na kushuhudia
    aliyofanya Mh Rais, pia yeye moyo na damu yake ni MCC ila alikwenda kwenye
    Saccozi kimakosa. na imemkosti miaka 5

    ReplyDelete

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger