6/29/2020

Rais Magufuli "Bila Ukuta wa Marerani Tusingemjua Laizer"



"Tulipojenga ukuta Mirerani walitubeza, tumeshuhudia Laizer akipata jiwe kubwa na kuwa Bilionea, najiuliza huu ukuta ungejengwa tangu mwaka 1961 ingekuwaje?, najiuliza bila ukuta hilo jiwe kubwa tungeambiwa limepatikana? pengine hata Laizer angeuawa" JPM
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger