6/26/2020

Shamsa Ford Yamfika Hapa "Vibenten Vinanisumbua Sana, Jamani Mimi Sihongi" (Video)



Msanii wa filamu Shamsa Ford amefunguka kuzungumzia namna anavyosumbuliwa na vibenten.

“Vibenten vinanisumbua sana, yaani sijui kwanini. Unakuta kijana kidogo kinakuja huku linang’ata ng’ata mdomo”

Aliongeza “Naomba mnikome, tena sasa hivi vikinitongeza asubuhi mchana anakutana na bili ya dola 5000 atakimbia tu”

VIDEO:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger