6/26/2020

Tanzania : Chadema Yadai Vipo viashiria Jeshi la Polisi




Chama kikuu cha upinzani nchini Tanzania, Chadema kimelitaka jeshi la polisi nchini humo kujiweka kando na masuala ya kisiasa ili kuacha uwanja wa kisiasa kuwa sawa kwa vyama kushindana wakati huu wa kuelekea katika uchaguzi mkuu.
OPEN IN BROWSER
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

2 comments:

  1. Uwiii, Uwiii...!!

    Mama weeee. Faru Joni kaamka na vitoto
    vyake..wanasaka posho..!!! Tumeigiliwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau, Uko vizuri pamoja sana.

      Walijaribu kwa njaa zao kulifany
      Bunge labda litasimamishwa na
      uchaguzi pia wakaona umakini Na Msimamo JPM na Mwana Digitali Job Ndugai wameimanya na kuitolea Nje.

      Ndiyo ikabidi Wazushe kama ilivy
      Hulka yao Na Uzandiki wao baada
      yya kupiga Mataputapu kwamba
      Uvamizi wa bebi kupitia kwa Faru Joni binamu yake Faru Lajabu mpwa wake Joselini.

      Filemu hii hawakuiediti vizuri
      Sasa Inakula kwao.

      Utachukuaje zaidi ya Bil 6 na ushe. Hata ofisi hauna. umepanga

      Delete

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger