Tunakoelekea..Badala ya Kuitwa Vibamia Tutaitwa vi Njiti vya Kiberiti

Jaman me wenzangu ili kuondoa hizo dharau za kuitana majina ya ajabu ajabu kutokana na maumbile madogo ya naniliu, mnaonaje tukirudisha ule utaratibu uliotamba sana enzi zile, japo sina uhakika sana lakin nahisi unaweza kuwa unasaidia...........KUCHANJIA DODOKI.

Kwa waliofanikiwa kwa hilo hebu watujuze kama huwa inaleta matokeo mazuri.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO

Post a comment

0 Comments