6/26/2020

VIDEO: Bilionea Afunguka Mazito Kuhusu Utajiri/ana Watoto 30/Cheki Mjengo Wake



Bilionea Saniniu Laizer ameleza kujenga Shule Mpya ya awali kuanzia darasa la kwanza mpaka lasaba ikiwa ni shukrani yake kwa jamii ya kifugaji ya kimasai kuwapeleka Shule watoto wao.

TAZAMA FULL VIDEO HAPA CHINI
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger