7/14/2020

Ahmed Albaity, Mtanzania Aliyepooza Mwili Wake, Kuanzia Shingoni Hadi Miguuni Kwa Miaka 13

Ahmed Albaity (36), Mtanzania aliyepooza mwili wake, kuanzia shingoni hadi miguuni, baada ya kujigonga kwenye shingo wakati akiogelea kule mkoani Tanga miaka 13 iliyopita, amezungumza na Global TV kuelezea hali yake ya kiafya ilivyo sasa.

Ahmed Albaity amesema Maisha yake kwa zaidi ya Miaka 13 yamekuwa ni ya kitandani, hawezi kusimama, kukaa kutokana na Matatizo ya Spinal Cord alitoyapata miaka 13 iliyopita alipokuwa akiogelea huko Tanga.

Story ya maisha yake Inasikitisha Sana,
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger