7/29/2020

Amri Kiemba "Yanga Wanatumia Suala la Kocha Kuwa Mbaguzi Kufukia Matatizo Yalipo Katika Uongozi"


Amri Kiemba amesema, adhabu hatua iliyochukuliwa na Yanga kwa kocha wao kutokana na uzito wa tatizo ni saizi yake lakini ukiachana na masuala ya ubaguzi aliyoyaongea, kocha ameongelea pia kuhusu matatizo ya uongozi.

“Inawezekana sasa uongozi umetumia masuala ya ubaguzi kufukia mambo mengine ambayo kocha ameyataja. Kocha anamatatizo yake lakini nahisi ndani ya Yanga kuna matatizo mengine.”

Ukianzia suala la Morrison unaonaona kabisa ndani kuna shida lakini kocha anatumiwa kufukia matatizo mengine ya muda mrefu.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger