7/09/2020

Baada ya DIAMOND kumnunulia ZARI gari la kifahari, TIFFAH amwambia haya BABA yake


 Baada ya DIAMOND kumnunulia ZARI gari la kifahari, TIFFAH amwambia haya BABA yake

VIDEO:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

2 comments:

  1. siku hizi kiki hazimpaishi mtu, mambo yanazidi kuwa mabaya inabili Bi Masumbuko ajiongeze atumie japo watoto, Bwana mwaki atajwe tajwe. ila siku akijua kama Zuchu ndo chakula ya Mwaki, mtayaona Matusi yake...

    ReplyDelete
  2. Domo huyu amnunulie gari bad old...msiwachekeshe walonuna.

    ReplyDelete

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger