7/26/2020

Baba na Mwanawe Waishi Vichakani Baada ya Kutimuliwa na Mwenye Nyumba

Baba na mwanawe waishi vichakani baada ya kutimuliwa na mwenye nyumba
Baba na mwanawe wamekuwa wakiishi kwa nyumba iliyoundwa kutumia magunia na mifuko ya plastiki.

Kulingana na Citizen TV, Kilonzo ambaye alikuwa akifanya kazi ya vibarua ya kusambaza kuni katika hoteli alijikuta bila kazi baada ya maeneo hayo kufungwa kutokana na mlipuko wa coronavirus.

Alimpa mwanawe nauli ya kusafiri hadi nyumbani ili atafute namna lakini alipowasili alikataliwa na wajomba ambao walimtimua na kumrejesha Machakos.

Mzee huyo alitorokwa na mkewe wakati mwanao akiwa na mika miwili na amejikaza katika kila hali kumlea pekee yake.

Hata hivyo, mmili wa shamba ambalo wawili hao walikuwa wanaishi aliwakuta na kudhani walikuwa na akili tahira hadi pale ambapo aliketi nao na kuzikiza simulizi yao ya kuvunja moyo.

Kilonzo hupata kupumzika nyakati za mchana kwani yteye husalia macho usiku kutwa kumlinda wanawe wa pekee.

Wawili hao wanategemea chakula cha msaada kutoka kwa wahisani.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger