7/18/2020

Baraka The Prince Yamfika Hapaa Afunguka Makubwa"Kunyenyekea Wapuuzi ndio Mtihani Nilishindwa Tangu Tumboni kwa Mama"


@barakahtheprince_  -  Watu Wengi Tunaishi katika Hisia Za Uoga Na sio Nidhamu,Nidhamu Na Uoga Ni Vitu Viwilli Tofauti sana"Muogope Sana Mtu Anaetangaza wenzake Hawana Nidhamu Kwani Huyo Anapenda UMUNGU MTU...Kamwe Sitakuja Kumvunjia Mtu Heshima Ila Pia Sitamuogopa Mtu Anaeingia Mipaka ya maisha yangu"Be Coz I Know My Self sijawahi kuwa Natatizo kwa Mtu bila kuleta Tatizo kwangu So kuna Jambo nakuja kuliweka Wazi hivi Karibuni"Maana wanachokonoa Wenyewe Nikichokonoa Mimi naonekana Sina Nidhamu Siwezi Mkalia Kimya Mtu Anaeniumiza Na kuendelea Kuumiza Mipango Yangu Bila sababu ya msingi kama vile nimemchukulia Mke wake.

JESHI La Mtu Moja Sitegemei Chochote Zaidi ya Alieniumba Tu..Kuwa na Heshima Uheshimiwe Kunyenyekea Wapuuzi ndio Mtihani Nilishindwa Tangu Tumboni kwa  Mama Yangu.#TUTAHESHIMIANA Click Link In My Bio 🤞🏿.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger