7/22/2020

CCM Kawe wamkataa Gwajima Ubunge, Wasema Yakaidhari Mpe Kaidhari


Wajumbe wa CCM waliopiga kura ngazi ya jimbo Kawe, wamemchagua Furaha Dominic Jacob kuwa mgombea nafasi ya ubunge katika jimbo hilo kwa kura 101.

Mchungaji Josephat Gwajima ambaye alionekana kuwa moja ya washindani wenye nguvu kwenye jimbo hilo ameshika nafasi ya tatu kwa kura 79 huku nafasi ya pili ikishikwa na Angella Charles Kiziga kwa kura 85.

Aliyekuwa Katibu Mkuu wa CHADEMA na baadaye kuhamia CCM, Vincent Mashinji amefanikiwa kupata kura 2 kati ya kura 475.

Aidha, aliyewahi kuiwakilisha CCM katika Jimbo hilo mwaka 2015, Kippi Warioba amejikusanyia kura 3 katika Mkutano huo.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger