7/28/2020

Halima Mdee amelishukuru jeshi la polisi na kueleza wanawapenda


Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Kawe (Chadema), Halima Mdee, amelishukuru jeshi la polisi na kusema wanawapenda.

Amesema wasikubali maslahi ya watu wachache wakavuruga upendo na akili ya taifa letu.

Mdee ameandika ujumbe huo katika ukurasa wake wa Twitter masaa machache baada ya kupokelewa Makamu wa Chama cha Demokrasia (Chadema), Tundu Lissu.

“Asanteni sana @tanpol !!! Tunawapenda sana!! Sisi ni watu wema!!! Tanzania ni yetu sote. Tusiruhusu maslahi ya watu wachache watuvurugie upendo wa asili wa taifa letu,” aliandika Mdee.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger