7/29/2020

Humphrey Polepole 'Chama Chetu Hakitafuti Mshindi Kupitia Kura za Maoni"

Katibu Mwenezi wa Chama cha Mapinduzi (CCM) ,Humphrey Polepole amesema kuwa chama hicho hakitafuti mshindi kupitia kura za maoni na kwamba kura hizo zitakisaidia tu chama hicho kuhitimisha maamuzi yake kuhusiana na watakaofaa kugombea na hivyo kuwatoa hofu walioangushwa katika mchakato huo
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger