7/22/2020

Idris Amtolea Povu Steve Nyerere Anavyoutafuta Ugali wa Chama



Mchekeshaji, Idris Sultan, amesema hataki kuwa mnafiki kwani Steven Nyerere alimuongelea maneno mabaya kwenye mahojiano.

Idris amesema hata kama kulikuwa na ukweli au la alipaswa kumuambia moja kwa moja.

“Sitaki kuwa mnafiki, kaka Steve juzi kaniongelea mbovu sana kwenye interview, mambo ambayo hata kama ni kweli au la aliweza kuniambia personally,” aliandika Idris katika ukurasa wake wa Twitter.

“Nikahojiwa na Mimi nikasema siwezi ongea ni mkubwa wangu tena hasa sasa anavyotafuta ugali wa chama. Allah be with you wakati huu mgumu,” alisema.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger