7/28/2020

Jike Shupa "Nagombea Udiwani...Wajumbe Ndiyo wakata Umeme"



Video Vixen na mwanamitandao Zena Haji "Jike Shupa" amesema anagombea Udiwani Kwa Mpangale iliyopo Buza Wilaya ya Temeke kupitia CCM, na sasa hivi anasubiria majibu ya wajumbe ambao wapo kwenye mchakato wa kupiga kura japo anawahofia wasije kumkata.


Jike Shupa amesema yupo serious na kugombea Udiwani huo na vipaumbele vyake ni kuwasaidia na kuwaelimisha wanawake kwenye Ujasiriamali wa kujitosheleza pia anaweza kuongoza watu.

"Nasubiria majibu ya Wajumbe wapo kwenye mchakato wa kupiga kura, nipo serious kugombea Udiwani wa Kwa Mpalange iliyopo Buza Temeke kuongoza watu naweza, nawahofia wajumbe maana wao ndiyo wakata umeme, wanachama wa CCM wapo 300 na tunaogombea tupo watano, watu wajiandae kunipokea hata sapoti naipata kutoka kwa watu maarufu na watu wangu wa karibu" amesema Jike Shupa
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger