7/18/2020

Joh Makini Akana Weusi Kuwahi Kuwa na Ugomvi na Producer Nahreel


Tunatumai wewe sio mgeni wa zile fununu kwamba Weusi walizinguana na mwimbaji pia mtayarishaji Nahreel na ndio maana wakakata mguu kwenda kurekodi kwenye studio zake.

Kwenye XXL Clouds FM, Weusi wamesema hawakuwahi kuwa na tofauti yoyote na nahreel, moja kati ya watayarishaji ambao wametengeneza kazi nyingi. Hii imekuja baada ya Joh Makini leo kuachia mkwaju wake #Dangerous akimpa shavu la nguvu Nahreel
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger