7/16/2020

Kusah Afunguka A-Z Kuhusu Mahusiano yake na Aunt Ezekiel, Nilitukanwa Sana Baada ya Kuachana na Ruby (+Video)


Msanii wa muziki wa Bongo Fleva @_kusah_ leo ameweka wazi kuhusu yale yanayosemekena kuwa yupo katika mahaba mazito na msanii wa Bongo Movie na mjasiriamali @auntyezekiel

Mbali na hilo amezungumzia pia changamoto alizopitia baada ya kuachana na mama mtoto wake @iamrubyafrica Na je kuhusu @iamamberlulu kuwa ndio chanzo cha yeye na @iamamberlulu kuharibu mahusiano yake na @iamrubyafrica

VIDEO:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger