7/15/2020

Lulu Elizabeth Michael Awajibu Wanaodhani Anajichubua, Ameachia Muonekano Huo Kisha Kusema


''Kama uliwahi kuhisi Lulu ni mweupeeeee ๐Ÿ˜€ basi you were wrong ๐Ÿ˜ŠMimi sio mweupe wala sio mweusi...Nko hapo katikati wanaita CARAMEL au kama ๐ŸŠ hivi ๐Ÿ˜‚....sikuwahi na mpaka sasa hivi sijawahi kupata hamasa yoyote ya kuongeza au kubadilisha rangi yangu permanent (labda kwa filter na make up๐Ÿ˜›)

''Sio jambo baya kama ukipenda kuongeza rangi yako lakini nimejifunza kuwa with age ngozi huwa inabadilika na kama ilianza kupata vitu vikali mapema huko mbeleni inakuwa ngumu sana ku-maintain....VIJANA wenzangu....wasichana kwa wavulana wakati tunaendelea kuwa busy na kutafuta maisha yetu tukumbuke na kujitunza wenyewe na hasa NGOZI ZETU Ili tuendelee kuonekana Nadhifu siku zote...!❤️
**Nofilter''
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger