7/27/2020

Mbwana Samatta Apiga Goti na Kumshukuru Mungu Kumbakiza Ligi Kuu ya Uingereza

"Narudisha shukrani kwa Mungu kwa kuamua niendelee kubaki kwenye ligi kuu ya England tena mwakani.

Asanteni kwa wote mlioiombea kheri villa ili muendelee kuniona tena katika ligi hii pendwa." - Mbwana Samatta @samagoal77
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger