7/09/2020

Membe Arusha Jiwe Gizani “Usinidharau Kwa Ajili Mwembamba...Sitapiki Nyongo Nikailamba”


WAZIRI wa Mambo ya Nje na ushirikiano wa Kimataifa, Bernard Membe .Aliyewahi kuwa waziri wa mambo ya nje Bernard Membe ametuma ujumbe tata kwenye ukurasa wa twitter ikiwa ni siku kadhaa kutangaza nia yake ya kutaka kuwania nafasi ya urais kupitia chama cha upinzani anachotarajia kukutangaza hivi karibuni.

Ambaye alirejesha kadi ya uwanachama wa chama chake wa awali CCM ameandika ujumbe huo leo julai 9, 2020 akidai kuwa yeye sio wa kudhalauliwa hukuakiwa hajaweka wazi ujumbe huo ametuma kwa nani hasa.

“Usinidharau kwa ajili mwembamba.. Mimi ni kitawi cha mkomamanga… Sitapiki nyongo nikailamba……! “ ameandika Membe.

Ikumbukwe siku kadha zilizopita akizungumza na idhaa ya kiswahili ya shirika la utangazaji la BBC, Membe amenukuliwa akisema chama chake cha zamani (CCM) kimekuwa kikiwadharau baadhi ya viongozi wa zamani wa chama hicho na serikali.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

1 comment:

  1. Huyu mzee anazeeka vibaya
    Keshakuwa muimba taarabu sasa...

    ReplyDelete

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger