7/30/2020

Mimi na Daimond nio Tunaweza Kuandaa tour na kuwaridhisha Wasanii Wenzetu- Gigy Money



Mwanamuziki wa bongo fleva Gigy moneyamefunguka kuwa yeye na Msanii Diamond ndio wasanii pekee wanaoweza kuandaa tour na wakawalipa vizuri wasanii wanaoambatana nao .


Kauli hiyo ameitoa Gigy Money kwenye ukurasa wake wa instagram na kuandika hivi;

''I swear Me and @diamondplatnumz we are only 2celeb who can Do tour and pay ๐Ÿ’ฐ other artists Good , you know why ??
We know our fellow artist Worth (kama kingereza changu uelewi Nasema ivi mm na @diamondplatnumz ndio wasanii pekee tunaoweza kuandaa tour nakualidhisha wasanii wenzetu ๐Ÿ™๐Ÿ’ช๐Ÿ’ช๐Ÿ’ช๐Ÿ’ช๐Ÿ™ kama Unabisha kunya Boga๐Ÿคฃ tukutane MBEYA'' @gigy_money_og

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger