7/29/2020

Mkapa Alitaka Kuzikwa kwao Hata Mimi pia Nataka Nizikwe Chato- JPM


“Kuna wakati tulipanga sehemu ya kuzika Viongozi iwe Dodoma, Mzee Mkapa akasema nizikeni Lupaso, nilipomuuliza Mzee Kikwete akasema Msoga, nikaogopa kumuuliza Mzee Mwinyi maana ana miaka mingi isije kutokea kitu nikaonekana nimemletea uchuro, mimi pia nataka nizikwe Chato”-JPM

“Baada ya Mkapa kusema akifariki azikwe Lupaso, Kikwete Msoga, mimi nikawaza nikifariki nizikwe Chato, nikasema eneo lililotengwa kwa mazishi ya Viongozi Dodoma labda atazikwa Mzee Malechela tu ambaye kwao Dodoma na hatolimaliza, nikaruhusu eneo litumike kwa mambo mengine”-JPM
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger