Mkapa ni Baba wa Demokrasia, aliikuta Nchi ikiwa na madeni akapambana na Nchi ikasamehewa deni la USD- JPM



“Mkapa ni Baba wa Demokrasia nchini, hata utaratibu wa kutoa ruzuku kwa Vyama vya siasa yeye ndiye aliuanzisha, alisimamia utawala bora, alianzisha Taasisi ya Kuzuia Rushwa”-JPM 


“Mzee Mkapa aliikuta Nchi ikiwa na madeni akapambana na Nchi ikasamehewa deni la USD Billion 3 kati ya USD Billon 7 katika mpango ambao ulisimamiwa na Benki ya Dunia na IMF, Mzee Mkapa aliamini pia kuwa Nchi inapaswa kujitegemea licha ya kusamehewa deni”-JPM


That Gal ya Rosa Ree Yawa Gumzo Itazame Hapa chini:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO

Post a comment

0 Comments