7/26/2020

Mrembo Kajala Atamani Kupata Ujauzito Tena



STAA wa Bongo Movies, Kajala Masanja amejikuta akiduwaa baada ya marafiki zake wakiongozwa na shosti yake, Lamatha kumfanyia sapraizi kwenye siku yake ya kuzaliwa, leo Jumatano, Julai 22, 2020.

Katika Party hiyo, Kajala aaliongea mambo mengi ikiwemo mahusiano yake, " “Kwa sasa nipo kwenye mahusiano, nina mpenzi ambaye nina date naye, ni serious relationship, siwezi kusema kama nimevalishwa pete wala siwezi kumwanika, ila muda ukifika na kukiwa na uhitaji huo, nitafanya hivyo. Mwanangu Paula ananisumbua sana “mama ukifa sasa hivi utaiacha na nani?”, ninampango mwakani nibebe ujauzito nipate mtoto mwingine, ninatamani sasa kupata mtoto tena,”-Kajala @kajalafrida .
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger