7/21/2020

Mwigizaji wa Bongo Movies Yusuph Mlela Ajibu Kuhusu kujiweka Kama Mwanamke


Msanii wa filamu Yusuph Mlela amefunguka kuhusu lifestyle yake na kusema, atafanya vitu vyote kama kusuka au kuvaa hereni lakini hawezi kujiweka kama mwanamke japo wapo wengine wanaofanya hivyo.

Yusuph Mlela ambaye aliwahi kushiriki uwanamitindo amesema kwa kuwa yeye ni msanii, anatakiwa kubadilika kimuonekano ili kupendeza na kuonekana fresh ila hawezi kujifanya kama mwanamke.

"Style yangu ya kusuka napendeza na kuonekana fresh kwa sababu mimi ni msanii natakiwa nibadilike badilike, kama leo ukiniona nina para kesho unikute na nywele, kitu ambacho siwezi kufanya kwenye hii lifestyle ni kujiweka kama mwanamke, kila mtu yupo na anavyojihisi lakini kama mimi Mlela siwezi kufanya hivyo" ameeleza Yusuph Mlela.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger