7/28/2020

Mzee Mkapa alianzisha MKURABITA na TASAF kusaidia kaya masikini -JPM


Mzee Mkapa aliwapenda Watanzania hususani wanyonge ndio maana alifuta kodi ya kichwa, kodi ya mifugo na kodi ya baiskeli ambazo ziliwatesa sana Watu, alianzisha MKURABITA na TASAF kusaidia kaya masikini” -JPM 


“Rais Mkapa amefariki ikiwa ni miezi michache tangu alipotoa kitabu chake cha ‘My Life, My Purpose’ ambapo ameelezea mambo mengi ikiwemo maisha yake na Uongozi tangu akiwa Lupaso” -JPM


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger