7/14/2020

Nimegundua Mke Wangu Anavuta Sigara Kubwa (Bangi)


The beautful wife of mine smook weed.
Nimeoa Miaka mitatu iliyopita mke mzuri na mwenye maadili ya dini kabisa ili kilichonitokea leo nashindwa kuamini aisee

Sasa Leo nimeitwa na baba mwenye nyumba amenipa notes ya kuhama sababu ya mke wangu kuvuta Bangi kila siku mchana mimi nikiwa kazini, Nyumba tunayoishi kuna wapangaji wengine wawili na baba Mwenye nyumba...Sasa wanadai imekuwa usumbufu karibia miezi sita sasa mchana wanapata harufu ya Bangi kutoka nyumba yetu....

Mke wangu nikimuuliza anasema mbona wewe unakunywa?.. Kwani tatizo nini?...
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger